Asalin Bayanin Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kaya

kwalabe na kayan kwalliyar filastik suna ɗaya daga cikin shahararrun kuma ana amfani da su a ko'ina cikin kayan kwalliya da kwantena na samfuran kulawa. An yi su daga nau'ikan robobi irin su polyethylene terephthalate (PET), polyethylene mai girma (HDPE), polypropylene (PP) da polystyrene (PS). Waɗannan kayan suna da nauyi, masu ƙarfi da sauƙin ƙira, suna sa su dace da masana'antar kayan kwalliya.

Bayanan asali na kwalaben kwaskwarima na filastik

kwalabe na kwaskwarima suna zuwa da girma dabam, siffofi da launuka daban-daban don saduwa da buƙatun samfur daban-daban da buƙatun sa alama. Za su iya zama bayyananne ko bayyanuwa, suna da santsi ko siffa mai laushi, kuma ana iya buga su ko alama da bayanin samfur da tambura. Yawancin kwalabe na kwaskwarima na filastik suna zuwa tare da dunƙule iyakoki, iyakoki na turawa, iyakoki ko fanfuna don sauƙi da dacewa da rarraba samfur. Ɗaya daga cikin amfanin kwalabe na kwaskwarima na filastik shine cewa suna da araha. Suna da arha don samarwa fiye da kwalabe na gilashi don haka sun fi dacewa ga yawancin masu amfani.

Hakanan kwalabe na kayan kwalliyar filastik suna da ɗorewa kuma suna da kariya, wanda ke sa su fi aminci don amfani da su a cikin shawa ko yayin tafiya. Koyaya, yayin da kwalabe na kwaskwarima na filastik sun dace kuma ana amfani da su sosai, kuma suna iya zama cutarwa ga muhalli. Sharar robobi babbar matsala ce a duniya, inda miliyoyin ton na robobi ke karewa a cikin tekunan mu da matsugunan kasa a kowace shekara.

Masana'antar kayan kwalliya tana da alhakin rage sharar filastik ta hanyar amfani da ƙarin kayan marufi kamar gilashi, aluminum ko robobi na tushen halittu. A ƙarshe, kwalabe na filastik filastik suna da mashahuri kuma zaɓi mai dacewa ga masana'antar kayan kwalliya. Yayin da suke ba da fa'idodi da yawa, dole ne kuma a yi la'akari da tasirin su akan muhalli. Duk masu amfani da masana'antun dole ne su ɗauki matakai don rage sharar filastik da kuma bincika ƙarin zaɓuɓɓukan marufi masu dorewa.


Lokacin aikawa: Afrilu-21-2023